Hardwood Sports Floor--The single-layer keel
Wasannin shimfidar katako shine tsarin bene na musamman wanda aka tsara musamman don wuraren wasanni, yana tabbatar da kyakkyawan aiki da aminci ga 'yan wasa. Irin wannan shimfidar bene an yi shi ne daga tsantsar itace mai tsafta wanda ake sarrafa shi da fasaha don biyan buƙatun ayyukan wasanni. Haɗe da yadudduka da yawa kamar Layer mai tabbatar da ɗanɗano, ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan raɗaɗi, Layer mai ɗaukar nauyi, murfin sautin sauti, da Layer panel, shimfidar katako na wasanni yana ba da fa'idodi masu yawa. Tare da ingantacciyar ƙarfin ɗaukar nauyi, babban kaddarorin ɗaukar girgiza, da juriya ga nakasawa, yana ba da ingantaccen farfajiya don wasanni daban-daban. Bugu da ƙari, yana ɗaukar halaye kamar kyau, dorewar muhalli, aminci, da dorewa, yana mai da shi kyakkyawan zaɓi don wuraren wasanni da wuraren horo. Keel-Layer keel guda ɗaya na wasanni na katako na katako, wanda ke nuna tsarin shimfidar katako wanda aka dakatar, yana amfani da keels na pine na sama don haɓaka elasticity na motsi, kwanciyar hankali mai ƙarfi, da juriya mai ƙarfi ga nakasawa. Ba wai kawai yana da sauƙin kulawa ba, yana da tsada, kuma yana daɗe, amma kuma yana iya daidaitawa don wasanni daban-daban ciki har da kwando, wasan tennis, badminton, wasan volleyball, gyms, da wuraren horar da masu son. Ƙwararrensa da aikin sa sun sa ya zama zaɓi mai dacewa don zaman horo na yau da kullum da kuma abubuwan da suka faru na gasa, don biyan bukatun daban-daban na 'yan wasa da masu sha'awar wasanni. Daga ƙarshe, shimfidar katako na wasanni ya fito a matsayin zaɓi na ƙima don ƙirƙirar wuraren wasanni masu daraja inda aiki da aminci ke da mahimmanci.
- Directly harvested logs, natural and environmentally friendly
- Strictly control the panel to ensure stability and no deformation
- Mai ɗorewa akan danshi da lalata
- Safety protection and excellent sports performance
- Color paint process, personality design
Structure |
Material |
Specification |
Surface Paint |
Anti-skid and wear-resistant UV paint |
- |
Surface Flooring |
Maple/Birch/Oak |
Thickness: 20-22mm Width: 60-80mm (single assembly) Length: 1800mm |
Moisture-proof and noise-reducing layer |
PE aluminum foil film/non-woven fabric |
0.5-1*1200*100000mm |
Stable layer (rough board) |
Pine Wood |
1220*2440*12mm |
Keel |
Pine Wood |
Tsawo 40/50mm* Nisa 50mm |
Cushion |
Natural Rubber |
10mm/15mm/18mm/20mm |
-
hardwood sports floor
-
hardwood basketball court
-
hardwood basketball court mat